SHARHIN KAYANA
Kwararrun Maƙerin Sokin Jiki
010203
Game da mu
Dongguan Tianzuan Jewelry Co., Ltd. An kafa shi a cikin 2005 kuma yana da hannu sosai a cikin masana'antar sokin kayan adon jiki sama da shekaru 15. Kamfaninmu yana cikin masana'antar duniya da aka sani da dutsen Dongguan Daling, kamfaninmu yana faɗin yanki na 4000㎡ tare da kusan ma'aikatan 300. Mun kware wajen kera kayan ado iri-iri na huda jiki kamar zoben hanci, karan hanci, zoben lebe, karan kunne, zoben cibiya, zoben nono da sauransu.
Muna da ƙungiyar R&D sama da mutane 20 da ƙungiyar tallace-tallacen kasuwancin waje fiye da mutane 10. Wannan yana ba mu damar ba abokan ciniki cikakkun hanyoyin ƙirar samfuri da kuma tallafin tallace-tallace duk a ƙarƙashin rufin ɗaya.
Duba ƘariGame da Mu
